Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ 64m2, CC PH Nha Trang 11 Võ Thị Sáu

Ngày đăng: 28/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Khách gửi bán căn chung cư tầng cao, view biển. Gần biển. 700m ra biển. Gần chợ Bình Tân, các trường THCS, THPT, mầm non. Tiện di chuyển vào TT thành phố.

Xem thêm

Liên hệ:

098 327 ****

Vị trí bản đồ

1,67 tỷ

64 m²
26,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
PH Nha Trang, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NQ

Nguyễn Diệu Quyên

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 64m2, CC PH Nha Trang 11 Võ Thị Sáu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.