Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh CC 2PN, 69m2, giá siêu hời 3,26 tỷ tại Tố Hữu, p Phước Hải, Nha Trang sổ hồng

Ngày đăng: 28/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Chung cư CT3 VCN Phước Hải ở Tố Hữu, p Phước Hải, Nha Trang là nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại. CC này có 2PN, 1WC, diện tích 69m2, hướng Tây Bắc, ban công Đông Nam, nội thất đầy đủ với các món như ghế sofa, giường, tủ lạnh, bếp. Giá chỉ 3,26 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho không gian sống tiện nghi. - Pháp lý đầy đủ - Bãi đậu xe, gần hồ bơi CT2, sân chơi trẻ em, thang máy - Bảo vệ 24/7 đảm bảo an ninh - Thiết kế hiện đại, thoáng đãng Giới thiệu dự án Dự án Chung cư CT3 VCN Phước Hải nằm ngay mặt tiền đường Tố Hữu, do Công Ty Cổ Phần Đầu Tư VCN phát triển. Với quy mô 1 tòa 17 tầng và 432 căn hộ, dự án này được thiết kế để mang lại không gian sống tiện nghi và hiện đại. Nằm gần các tiện ích như bãi đậu xe, công viên, và trường học, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Gọi 0907063246 hoặc liên hệ Nguyễn Kim Châu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 706 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,26 tỷ

2 PN, 1 WC
69 m²
47,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NC

Nguyễn Kim Châu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh CC 2PN, 69m2, giá siêu hời 3,26 tỷ tại Tố Hữu, p Phước Hải, Nha Trang sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.