Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp chung cư có sổ đỏ Uplaza Sông Đà Nha Trang, 2PN 2WC, DT 72.7m2 chỉ 3.88 tỷ

Ngày đăng: 27/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm, chung cư Sông Đà Uplaza - sổ đỏ lâu dài. Chính chủ gởi bán nhanh. Căn góc xéo biển tầng 4, chung cư Sông Đà Uplaza, diện tích sàn 72,7m2. Sổ đỏ sở hữu lâu dài. Công năng thiết kế với 2 ngủ + 2 vệ sinh, thoáng mát cả ngày, phun nội thất và đồ điện tử. Nhà mở cửa 24/7. Công chứng ngay (hồ sơ sẵn). Giá: 3,88 tỉ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 233 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,88 tỷ

2 PN, 2 WC
72.7 m²
53,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư UPlaza Nha Trang, Đ. Bãi Dương, P. Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0972331587

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp chung cư có sổ đỏ Uplaza Sông Đà Nha Trang, 2PN 2WC, DT 72.7m2 chỉ 3.88 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.