Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Studio CT2 - VCN Phước Long view xéo sông, ban công Đông Nam

Ngày đăng: 08/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán căn thô studio CT2 - VCN Phước Long. - Diện tích: 34m2 gồm giường lớn, toilét bếp khách. - Hướng ban công Đông Nam view xéo sông và view Vinpearl. - Căn thô nội thất cơ bản. - Giá bán: 1,780 tỷ. - Thích hợp mua ở hoặc cho thuê. Alo 0904700313 để xem căn nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

090 470 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,78 tỷ

1 PN, 1 WC
34 m²
52,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
VK

Võ Quỳnh Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Studio CT2 - VCN Phước Long view xéo sông, ban công Đông Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.