Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN 93,05m2 chung cư CT4 VCN Phước Hải - Nha Trang - căn trống

Ngày đăng: 26/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 3PN 93,05m2 chung cư CT4 VCN Phước Hải - Nha Trang - căn trống. - Vị trí ngay trung tâm đầy đủ các tiện ích, gần công viên, ngân hàng... - Diện tích: 93,05m2 (3PN - 2VS). - Tầng trung. - Cửa chính hướng Đông cửa ban công Tây Bắc. - Giá bán: 3tỷ950 (không bao 5%). Liên hệ em: 0935755321 Ngọc Anh (phone/zalo). --- Khu vực xung quanh. + Bệnh viện: Bệnh viện đa khoa Khánh Hòa, trung tâm dịch vụ y tế - Bệnh viện đa khoa tỉnh Khánh Hòa. + Công viên: Công viên Võ Văn Ký, Công viên 23 Tháng 10, công viên Phước Hải. + Trường học: Trường mầm non tư thục Minh Anh, Nha Trang Fun Divers, trường iSchool Nha Trang. + Siêu thị: J24 Mart - Chi nhánh Trần Nhật Duật, siêu thị Co. Opmart Nha Trang, Minimart 4Fmart.

Xem thêm

Liên hệ:

093 575 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

3 PN, 2 WC
93.05 m²
42,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Căn hộ CT4 VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PA

Phạm Ngọc Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN 93,05m2 chung cư CT4 VCN Phước Hải - Nha Trang - căn trống - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.