Tin đăng đã hết hạn.

Kiều Trinh - rẻ nhất thị trường tầng 15 căn 30 kề góc view đẹp xuất sắc chỉ 2,880 tỷ 59m2 2pn 2wc

Ngày đăng: 06/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Rẻ nhất thị trường tầng 15 căn 30 kề góc view đẹp xuất sắc chỉ 2,880 tỷ 59m2 2pn 2wc. + Diện tích: 59m2 2pn 2wc. + Tầng 15 căn 30 tòa 1A. + View nhìn về hướng biển xanh - núi Cô Tiên + Thành phố về đêm đầy ánh sáng. + Nội thất cơ bản ngày trước chủ nhà làm kỹ nên đồ dùng tủ bếp trên dưới còn chất lượng tốt. Giường ngủ + tủ quần áo mới. + Giá bán: 2,880tỷ (thương lượng đến khi nào gặp mới thôi). + Liên hệ: Kiều Trinh 0868222793

Xem thêm

Liên hệ:

086 822 ****

Vị trí bản đồ

2,88 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
48,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mường Thanh Viễn Triều, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NT

Nguyễn Kiều Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kiều Trinh - rẻ nhất thị trường tầng 15 căn 30 kề góc view đẹp xuất sắc chỉ 2,880 tỷ 59m2 2pn 2wc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.