Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất căn GÓC 93.5m2 (3PN) đầy đủ nội thất, tầng cao, ban công ĐB ở CT4 VCN Phước Hải chỉ 4.5 tỷ

Ngày đăng: 26/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

* Chính Chủ thiện chí bán căn hộ 3PN ở tòa căn hộ CT4 Phước Hải, Nha Trang. - Pháp lý: HĐMB, Sở Hữu lâu dài, CĐT VCN. - Diện tích: 93.5m2 (3pn, 2wc) - Đầy đủ nội thất đẹp - Khu vực sầm uất, tiện ích đầy đủ - Phù hợp Để ở hoặc cho thuê lâu dài. - Giá bán: 4.5tỷ ( không bao 5% ) * Cô chú anh chị thiện chí quan tâm vui lòng liên hệ em Yến nhé! * Liên hệ: 0934836595Phone/Zalo)- Kim Yến Để hỗ trợ uy tín và tận tâm ạ! * Cảm ơn Quý khách đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

093 483 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

3 PN, 2 WC
93.5 m²
48,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Căn hộ CT4 VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
YK

Yến Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất căn GÓC 93.5m2 (3PN) đầy đủ nội thất, tầng cao, ban công ĐB ở CT4 VCN Phước Hải chỉ 4.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.