Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 3 ngủ view sông Quán Trường CT1 Riverside Nha Trang với 81.18m2 4.5tỷ hoàn 5% LH 0778087705

Ngày đăng: 23/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 3 phòng ngủ view sông Quán Trường đẹp CT1 Riverside Luxury Nha Trang với 81.18m2 giá 4.5 tỷ LH 0778087705 Vị trí: Năm ngay mặt tiền đường Vành Đai 2, trực diện Sông Quán Trường khu đô thị VCN Phước Long. ------- Thông tin căn hộ: - Diện tích: 88.18m2. - Nội thất: Đầy Đủ. - Căn hướng Đông Nam view sông,... - Bố trí: 3PN | 2WC. - Hướng: Đông Nam. - Một tầng chỉ có 1 căn 3 ngủ. Của hiếm. -------- Giá bán: 4.5 tỷ (hoàn 5%). Giá Thuê: 17 triệu/tháng. -------- Liên hệ: 0778087705 Cường Uno. (Nhận ký gửi BĐS Nha Trang). - Chân thành cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

077 808 ****

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

3 PN, 2 WC
81.18 m²
55,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mường Thanh Luxury Nha Trang, Đ. Trần Phú, P. Xương Huân, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TC

Trương Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3 ngủ view sông Quán Trường CT1 Riverside Nha Trang với 81.18m2 4.5tỷ hoàn 5% LH 0778087705 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.