Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc full nội thất chung cư CT3 tầng 16 tòa B khu VCN Vĩnh Điềm Trung Nha Trang Khánh Hòa

Ngày đăng: 21/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn góc chung cư CT3 VCN Vĩnh Điềm Trung Nha Trang Khánh Hòa. Diện tích 74m2. Nội thất đầy đủ có 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Gần siêu thị, trường học, chợ, cafe, ăn uống... Tiện ích xung quanh đầy đủ không thiếu gì. Đường oto rộng rãi vi vu. Mua vào ở ngay hoặc cho thuê luôn đều được. Giá bán 3tỷ680tr có bớt lộc cho người mua may mắn. Liên hệ 0931379383 làm việc trực tiếp. Công ty Cổ phần tư vấn và đầu tư Winland: Nhận hỗ trợ tư vấn miễn phí các thủ tục pháp lý và thắc mắc về bất động sản. Chuyên nhận kí gửi giao dịch các loại hình bất động sản, nhà phố, khách sạn, sang quán, sang cho thuê mặt bằng, cửa hàng kinh doanh... Hotline 0931379383.

Xem thêm

Liên hệ:

093 137 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,68 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
49,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đ. 19/5, X. Vĩnh Hiệp, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0931379383

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc full nội thất chung cư CT3 tầng 16 tòa B khu VCN Vĩnh Điềm Trung Nha Trang Khánh Hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.