Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2,650 tỷ CT2 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung Nha Trang, đối diện siêu thị Go

Ngày đăng: 18/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ CT2 Vĩnh Điềm Trung tầng cao, mới toanh xách vali vào ở ngay. Giá chỉ: 2 tỷ 650 (có thương lượng). Thông tin chi tiết: - Diện tích: 70m2. - Kết cấu: 2 phòng ngủ, WC, ban công phòng khách, hướng mát mẻ. - Nội thất: Nội thất cơ bản (2 máy lạnh, tủ lạnh, tivi... ). - Pháp lý: Sổ hồng. - Tiện ích: Siêu thị Go, trường quốc tế, chợ, bệnh viện lớn chỉ vài bước chân, về bãi tắm biển 10 di chuyển. Thuế phí thương lượng. Liên hệ: Thành Quang 0915620867 https://maps.app.goo.gl/nyRLs7MUjBUTMv8E8?g_st=com.google.maps.preview.copy NCT 1085.

Xem thêm

Liên hệ:

091 562 ****

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

2 PN, 1 WC
70 m²
37,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
CT9 Vĩnh Điềm Trung, Đ. C1, X. Vĩnh Trung, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NQ

Nguyễn Thành Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2,650 tỷ CT2 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung Nha Trang, đối diện siêu thị Go - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.