Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CT2 HUD Phước Long - Đường Võ Văn Kiệt - Nha Trang. Tầng 6 - Sổ sẵn sang tên

Ngày đăng: 15/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ CT2 HUD Phước Long - Đường Võ Văn Kiệt - Nha Trang. Tầng 6. - Sổ sẵn sang tên. - Diện tích: 60 m2 (2PN, 2WC, 1 phòng khách, 1 logia). - Cửa chính Đông Nam, cửa sổ Tây Bắc. Nhà mới sơn rất sạch sẽ. Giá bán: 1.899 tỷ (bao phí thuế, thương lượng). LH: 0931814679 Hà.

Xem thêm

Liên hệ:

093 181 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

2 PN, 1 WC
60 m²
31,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HT

Hà Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CT2 HUD Phước Long - Đường Võ Văn Kiệt - Nha Trang. Tầng 6 - Sổ sẵn sang tên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.