Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC tại Panorama Nha Trang, giá siêu hời 2,7 tỷ, 39,58 m2

Ngày đăng: 05/08/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Dự án Panorama Nha Trang tọa lạc ở Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa, mang đến một không gian sống lý tưởng cho cư dân. Căn hộ chung cư này có diện tích 39,58 m2 với nội thất đầy đủ, phù hợp cho những ai tìm kiếm sự tiện nghi và hiện đại. Điểm nhấn: + Giá bán: 2,7 tỷ VND + Nội thất: điều hòa, giường, tủ lạnh... + Pháp lý đầy đủ + Không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên Khu vực xung quanh: + Trung tâm dịch vụ y tế - bệnh viện đa khoa tỉnh Khánh Hòa + Công viên Tuệ Tĩnh, Công viên Phước Hải + Siêu thị J24 Mart - chi nhánh Trần Nhật Duật, J24 Mart - chi nhánh Hồng Bàng + Trường iSchool Nha Trang, Trường mầm non tư thục Minh Anh Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này. Liên hệ ngay Dũng - Công Ty Lâm Gia Land qua số điện thoại 0935710255 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 571 ****

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

39.58 m²
68,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Panorama Nha Trang, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LD

Lâm Chí Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC tại Panorama Nha Trang, giá siêu hời 2,7 tỷ, 39,58 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.