Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ nhất thị trường - view xéo biển - kề góc - tòa OC1B. Lh 0898516948

Ngày đăng: 01/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Rẻ nhất thị trường - view xéo biển - tòa OC1B. Bán căn hộ 530 tầng 5 căn số 30 CC Mường Thanh Viễn Triều. Diện tích: 58.8m2. 2PN, 2WC, bếp, pk. Giá: 2.8tỷ (bao tất cả các chi phí chuyển nhượng). LH: 0898516948 Hồng Chung.

Xem thêm

Liên hệ:

089 851 ****

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

2 PN, 2 WC
58.8 m²
47,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mường Thanh Viễn Triều, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HC

Hồng Chung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ nhất thị trường - view xéo biển - kề góc - tòa OC1B. Lh 0898516948 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.