Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn đẹp nhất toà Marina Suites trực diện biển full nội thất đẹp xịn tầng cao giá chỉ 2, x tỷ

Ngày đăng: 25/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ studio view trực diện biển. - DT 44m2. - Thiết kế căn Studio có thể ngăn thành 1pn. - Full nội thất hiện đại chuẩn 5*. - Tầng cao. - View trực diện biển, cách bãi tắm biển chỉ 5p đi bộ. - Đây là căn hộ trực diện biển duy nhất còn lại giá chỉ 2,55 tỷ. Đảm bảo giá tốt nhất khu vực Nha Trang. - Tiện ích cực đầy đủ, gần sát Chợ Đầm, nhiều hàng quán ăn ngon tại Nha Trang. - Sở hữu chỉ với 2,55 tỷ. LH em Khánh 0909428486

Xem thêm

Liên hệ:

090 942 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

1 PN, 1 WC
44 m²
57,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Marina Suites, P. Vạn Thạnh, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TK

Trần Minh Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn đẹp nhất toà Marina Suites trực diện biển full nội thất đẹp xịn tầng cao giá chỉ 2, x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.