Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ full nội thất - căn góc ban công rộng tại ct1 vĩnh điềm trung nha trang

Ngày đăng: 18/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

BÁN NHANH CĂN HỘ FULL NỘI THẤT - CĂN GÓC BAN CÔNG RỘNG TẦNG 9 - Vị trí toà CT1 Vĩnh điềm trung- Nha Trang - Diện tích: 50m2 gồm 2 p.ngủ, 1 wc, lô gia phơi đồ và 1 ban công rộng Khai thác cho thuê 7,5-8tr/ tháng Giá: 1,980 tỷ bao thuế phí Nằm trong khu đô thị đầy đủ tiện ích Giao thông thuận lợi Cách biển chỉ 5 phút di chuyển - Liên hệ: 0934811217 Đông Nghi xem nhà và làm việc chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

093 481 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

1,98 tỷ

2 PN, 1 WC
50 m²
39,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
VN

Vo Nghi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ full nội thất - căn góc ban công rộng tại ct1 vĩnh điềm trung nha trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.