Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2 phòng ngủ, 2WC tại chung cư Hoàng Quân, Nha Trang - Giá 1,42 tỷ

Ngày đăng: 21/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu căn hộ giá tốt tại chung cư Hoàng Quân, Nha Trang.
Diện tích 55m2 thông thủy, thiết kế 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh.
Vị trí thuận lợi, gần biển, chợ, trường học, trạm và các điểm du lịch nổi tiếng của Khánh Hòa.
Pháp lý chuẩn chỉnh, sang tên ra sổ, sở hữu vĩnh viễn.
Chủ đầu tư hỗ trợ 2% kinh phí bảo trì và phí sang tên.
Giá bán: 1,42 tỷ đồng.
Lưu ý: Khách hàng cần đáp ứng đủ điều kiện đứng tên nhà ở xã hội.
Liên hệ: 0888227669 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

088 822 ****

Vị trí bản đồ

1,42 tỷ

2 PN, 2 WC
55 m²
25,82 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2 phòng ngủ, 2WC tại chung cư Hoàng Quân, Nha Trang - Giá 1,42 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.