Tin đăng đã hết hạn.

Đầy Đủ VAT Tầng Đẹp, View Cực Phẩm! CC Napoleon Castle I 2,1 Tỷ Full Nội Thất Mới 100%

Ngày đăng: 15/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cơ Hội Sinh Lời Từ Căn Hộ Giá Tốt Napoleon Castle I, Chỉ 2,1 Tỷ! Bạn đang tìm một căn hộ vừa đẹp đầy đủ tiện nghi, vừa có tiềm năng tăng giá tốt trong tương lai? Napoleon Castle I Dự án hiếm hoi tại Nha Trang còn giữ mức giá hợp lý, nhưng vị trí pháp lý tiềm năng sinh lời đều vượt trội. Vị trí: Tọa lạc trên trục đường Nguyễn Đình Chiểu, khu vực phát triển du lịch và nghỉ dưỡng, chỉ vài phút đi bộ đến biển. Diện tích: 56,08m² gồm 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh phù hợp cho gia đình nhỏ, khách thuê du lịch hoặc đầu tư cho thuê dài hạn. Ưu điểm nổi bật: Giá chỉ 2,1 tỷ (có thương lượng nếu thiện chí) mức giá khó tìm ở các dự án có pháp lý rõ ràng. Đã có full nội thất: Điều hòa, tủ lạnh, giường tủ, chỉ việc vào ở hoặc khai thác cho thuê ngay. Ban công hướng Bắc, tầng cao thoáng mát, view đẹp. Chủ nhà bao toàn bộ thuế phí sang tên, pháp lý minh bạch có hóa đơn VAT đầy đủ. Khu vực có nhu cầu thuê cao dễ sinh lời đều đặn 710 triệu/tháng từ khách thuê ở thực hoặc khách du lịch. Điểm cộng cho nhà đầu tư: Giá trị căn hộ khu vực này đang tăng đều theo đà phát triển của du lịch Nha Trang mua ở thời điểm này là bước đón đầu hợp lý. Liên hệ ngay: 0858818686

Xem thêm

Liên hệ:

085 881 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

2 PN, 1 WC
56.08 m²
37,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Napoleon Castle I, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0858818686

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đầy Đủ VAT Tầng Đẹp, View Cực Phẩm! CC Napoleon Castle I 2,1 Tỷ Full Nội Thất Mới 100% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.