Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ Hoàng Quân Nha Trang - 55m2(2PN, 2WC) - cách biển 800m - chỉ 1,370 tỷ

Ngày đăng: 10/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ Hoàng Quân. - Địa chỉ: 13 Trịnh Hoài Đức, P. Vĩnh Hoà, TP. Nha Trang. - DT: 55m2, 2PN, 2WC, - Nội thất: Cơ bản. - Giá bán: 1,370 tỷ. - Mục đích: Ở. - Tiện ích nội khu: Nhà trẻ, phòng khám đa khoa, phòng tập thể dục, nhà thiếu nhi, khu sinh hoạt cộng đồng, cafe, nhà hàng Bảo vệ 24/24. - Khu vực cách biển Nha Trang hơn 800m. Đầy đủ các tiện ích ngoại khu của Thành phố Nha Trang như bệnh viện, trường học, siêu thị, trường đại học, gym, Café, khu chạy bộ & công viên dọc bờ biển. Đặc biệt, là hải sản tươi sống cho nhu cầu ăn uống hàng ngày. - Ghi chú: Nhận nhà năm 2020. Chi tiết: Căn này view núi cô Tiên, xéo biển Bến Du thuyền. 55m2 thông thủy, 2pn 2 wc. Ban công Bắc, cửa chính Nam. Giá bán: 1.370 tỷ bao phí sang tên CDT và KP bảo trì, khách đủ Đk mua NOxH.

Xem thêm

Liên hệ:

090 342 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

1,37 tỷ

2 PN, 2 WC
55 m²
24,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
HQC Nha Trang, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0903422949

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ Hoàng Quân Nha Trang - 55m2(2PN, 2WC) - cách biển 800m - chỉ 1,370 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.