Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư ct7 kđt vcn vĩnh điềm trung nha trang

Ngày đăng: 08/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ CT7 KĐT VCN VĨNH ĐIỀM TRUNG NHA TRANG Căn hộ 1PN 1VS, thiết kế hợp lý, thoáng mát. Diện tích: 38,5m² phù hợp gia đình nhỏ, người trẻ, đầu tư cho thuê. Nội thất: Full nội thất mới đẹp, dọn vào ở ngay. Vị trí: Gần bệnh viện, trường học quốc tế, siêu thị Khu đô thị dân trí cao, an ninh tốt. Hướng: Logia Đông Bắc, cửa chính Tây Nam đón gió, thoáng mát. Giá bán: 1 tỷ 630 triệu (Thuế bên nào bên đó chịu). Pháp lý rõ ràng sang tên nhanh chóng Liên hệ xem nhà: 0822618555 Hashtag chốt sale (#CănHộNhaTrang #VCNVinhDiemTrung #MuaNhàỞNgay)

Xem thêm

Liên hệ:

082 261 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,63 tỷ

1 PN, 1 WC
38.5 m²
42,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
VT

Vũ Quang Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư ct7 kđt vcn vĩnh điềm trung nha trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.