Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ biển cao cấp trung tâm nha trang dqua (nha trang city central) sổ hồng đầu tư an toàn

Ngày đăng: 07/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Toà căn hộ cao 30 tầng, có tầng hầm để xe. Đầy đủ tiện ích: hồ bơi, nhà hàng, gym, spa.Lễ tân, bảo vệ trực 24/24 an toàn và chu đáo. Bán kính 500 có đầy đủ trung tâm thương mại mua sắm, bệnh viên, chơ Đầm, siêu thị Lotte (Gold Coast) . Bàn giao đầy đủ nội thất. Cho thuê từ 15-18tr/tháng Căn hộ khách sạn uỷ thác lợi nhuận 7,5%/ giá trị căn hộ Liên hệ em đặt lịch và tư vấn chính sách, chiết khấu của các cặn hộ ạ0899396326

Xem thêm

Liên hệ:

089 939 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,57 tỷ

70.58 m²
50,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Nha Trang City Central (Tên cũ là Khách sạn Lan Anh), P. Vạn Thắng, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
U

User4238497

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ biển cao cấp trung tâm nha trang dqua (nha trang city central) sổ hồng đầu tư an toàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.