Tin đăng đã hết hạn.

Giảm sốc 250tr căn hộ biển 2PN 2WC, DT 58.8m2 tại Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang

Ngày đăng: 07/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Giảm sốc 250 triệu! Chủ đi nước ngoài nên cần bán gấp căn hộ biển tại Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang: - Căn hộ số 1006 toà OC2A. - Diện tích 58.8m2. - 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. - Cửa chính hướng Đông Nam, ban công hướng Tây Bắc. Chỉ với 2.6 tỷ, chủ nhà bao toàn bộ thuế phí. Liên hệ gấp em Hằng để mua căn hộ giá rẻ ngay hôm nay: 0972331587

Xem thêm

Liên hệ:

097 233 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

2 PN, 2 WC
58.8 m²
44,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mường Thanh Viễn Triều, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0972331587

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm sốc 250tr căn hộ biển 2PN 2WC, DT 58.8m2 tại Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.