Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gửi bán Mường Thanh Viễn Triều, căn 1432-OC1B 4,55 tỉ

Ngày đăng: 27/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán Mường Thanh Viễn Triều 1432-OC1B 4,55 tỉ Căn góc biển triệu đô diện tích 65,6m2 gồm 2 ngủ 2 wc, full nội thất cho thuê được ngay..

Xem thêm

Liên hệ:

097 693 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,55 tỷ

2 PN
65.6 m²
69,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mường Thanh Viễn Triều, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TD

Tran Anh Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi bán Mường Thanh Viễn Triều, căn 1432-OC1B 4,55 tỉ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.