Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp căn hộ Hoàng Quân khu A1 DT 56m2 căn 2PN, có nội thất, giá 1tỷ330

Ngày đăng: 16/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

* Cần bán gấp căn hộ A8 - TÀNG 6 - KHU A1, Chung cư Hoàng Quân Nha Trang. (Nhà ở xã hội) các tiện ích như gần chợ, gần biển, gần trường học. + Diện tích: 56 m2; gồm 2 PN, 2 WC, 1PK, 1 Bếp, 01 ban công, * Nội thất: Tủ bếp trên dưới, máy lạnh (2c), nước nóng Ariston, máy giặt, tủ lạnh LG 250 lít, rèm cửa, bộ bàn ăn, * Giá bán: 1.330 tỷ đồng bao phí sang tên CĐT, khách đủ ĐK mua NOXH, * Đã nộp cho chủ đầu tư 100% giá trị hợp đồng, chờ làm Sổ. * Đang cho thuê 4.5 triệu/tháng. Liên hệ : 0913498298

Xem thêm

Liên hệ:

091 349 ****

Vị trí bản đồ

1,33 tỷ

2 PN, 2 WC
56 m²
23,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HQC Nha Trang, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
AT

Anh Hòa - Nha Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn hộ Hoàng Quân khu A1 DT 56m2 căn 2PN, có nội thất, giá 1tỷ330 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.