Tin đăng đã hết hạn.

Kiều Trinh - Rẻ Nhất Toà 2B - 2Pn Sàn Gạch Men Dùng Bền Lâu

Ngày đăng: 28/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Giá Rẻ Nhất Thị Trường - Toà 2B BÁN căn hộ MTVT Nha Trang - Tầng 24 căn 06 . Toà OC2B - Diện tích 58.88m2 gồm 2PN, 2WC, 1 bếp. - Để lại toàn bộ nội thất hiện có.Sàn gạch men màu đẹp dùng bền - Nội thất full mới 100% - Cho thuê ngay với giá 12-15tr/tháng G.i.á: 2tỷ590 . Bao hết phí sang tên Lh: Trinh 0868222793 Trinh để đi xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

086 822 ****

Vị trí bản đồ

2,59 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
43,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mường Thanh Viễn Triều, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NT

Nguyễn Kiều Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kiều Trinh - Rẻ Nhất Toà 2B - 2Pn Sàn Gạch Men Dùng Bền Lâu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.