Tin đăng đã hết hạn.

Hạ sốc 150 triệu! Căn hộ góc mới 100% 72,7m2 - chỉ 1 phút ra biển giá chỉ 3,55 tỷ

Ngày đăng: 15/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ góc, Chung cư Sông Đà Uplaza, phường Vĩnh Hải, Nha Trang 72,7m2 - giá 3,55 tỷ.

- DT: 72,7m2.
- Cửa chính: Hướng Nam.
- Ban công: Hướng Bắc.
- Căn hộ đã được thiết kế lại theo phong cách không gian mở hiện đại nội thất mới 100% với công năng: 2 phòng ngủ, 2 wc.
- Cách biển 1 phút đi bộ.
- Pháp lý: Sổ hồng.
Giá bán nhanh: 3,55 tỷ (bớt lộc).
Alo ngay: Mr Hoàng 0972 206 206.

Xem thêm

Liên hệ:

097 220 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

3,55 tỷ

2 PN, 2 WC
72.7 m²
48,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Chung cư UPlaza Nha Trang, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0972206206

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hạ sốc 150 triệu! Căn hộ góc mới 100% 72,7m2 - chỉ 1 phút ra biển giá chỉ 3,55 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.