Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội sở hữu căn hộ ấm cúng tại CT2 VCN Phước Hải, tầng trung với diện tích 66,6m2

Ngày đăng: 08/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu căn hộ ấm cúng tại CT2 VCN Phước Hải, tầng trung với diện tích 66,6m2.
Thiết kế thông minh với 2 phòng ngủ, 2 WC, bếp, phòng khách và ban công hướng Tây đón ánh nắng hoàng hôn.
Tận hưởng tiện ích đẳng cấp với 2 tầng để xe rộng rãi, khu vui chơi tại tầng G, công viên xanh mát, sân tập thể dục và khu trò chơi cho bé, cùng hồ bơi thư giãn.
Giá bán hấp dẫn 2,8 tỷ.
Liên hệ ngay Bình 0905901538 để không bỏ lỡ cơ hội an cư tuyệt vời này.
Xem thêm

Liên hệ:

090 590 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Khu để xe
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

2 PN, 2 WC
66.6 m²
42,04 triệu/m²
Địa chỉ
Chung cư CT2 VCN Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NT

Nhà Đất Chính Chủ Nha Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội sở hữu căn hộ ấm cúng tại CT2 VCN Phước Hải, tầng trung với diện tích 66,6m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.