Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 93,5 m2, 3 pn , 2 wc , view đông mát , nội thất cao cấp giá 3,65 tỷ , lh 0906549479 Sơn

Ngày đăng: 17/05/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ CT4 VCN Phước Hải , Nha Trang Khánh Hoà
- Diện tích 93,5 m2 , 3 phòng ngủ , 2 nhà vệ sinh
- Hướng cửa Tây Bắc - Bancol Đông Nam
- Căn hộ trang bị đầy đủ nội thất cao cấp
- Giá bán 3,65 tỷ ( bao thuế phí , ko bao 5% sổ )
LH 0906549479 Sơn xem căn hộ ( ảnh minh họa )

Xem thêm

Liên hệ:

090 654 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

3 PN, 2 WC
93.5 m²
39,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Căn hộ CT4 VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
S

Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 93,5 m2, 3 pn , 2 wc , view đông mát , nội thất cao cấp giá 3,65 tỷ , lh 0906549479 Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.