Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN view biển, diện tích lớn 155m2 tại The Costa Nha Trang

Ngày đăng: 13/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN view biển diện tích lớn 155m2 tại The Costa Nha Trang.

Sở hữu căn hộ cao cấp ngay mặt biển Trần Phú vị trí vàng giữa lòng thành phố biển Nha Trang.

* Thông tin chi tiết:
Diện tích: 155m2.
Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, bếp mở, phòng khách rộng.
View: Hướng biển trực diện không gian sống thoáng đãng, ngập tràn ánh sáng.

Nội thất: Trang bị đầy đủ, tiêu chuẩn khách sạn quốc tế 5 sao.
Giá bán: 17 tỷ.

* Vị trí: The Costa Residences 32 - 34 Trần Phú, Nha Trang.
Chỉ vài bước ra biển, gần Tháp Trầm Hương, Quảng trường 2/4, Vincom, nhà hàng, café.

* Tiện ích đẳng cấp: Hồ bơi, gym, bảo vệ 24/7, dịch vụ quản lý chuyên nghiệp, hầm đậu xe miễn phí.

* Liên hệ xem nhà thực tế & hỗ trợ thủ tục:
0966 552 550 (Ms Thủy).

Xem thêm

Liên hệ:

096 655 ****

Vị trí bản đồ

17 tỷ

2 PN, 2 WC
155 m²
109,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Costa Nha Trang, Đ. Trần Phú, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HT

Hồ Thị Thanh Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN view biển, diện tích lớn 155m2 tại The Costa Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.