Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 3 ngủ full nội thất VCN Phước Hải - chốt đơn lẹ làng!

Ngày đăng: 13/05/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội sở hữu căn hộ xịn sò tại CT4 VCN Phước Hải, Nha Trang!
Diện tích rộng rãi 86.68m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phù hợp cho gia đình trẻ hoặc nhóm bạn.
Nội thất full option, mới toanh, thiết kế hiện đại, chỉ việc xách vali đến ở ngay.
Giá chỉ 3.45 tỷ (chưa bao gồm 5% phí sang tên), quá hời cho một căn hộ đầy đủ tiện nghi.
Liên hệ ngay Ngọc Bích qua số điện thoại 0904070439 để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!
Xem thêm

Liên hệ:

090 407 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3,45 tỷ

3 PN, 2 WC
86.68 m²
39,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Căn hộ CT4 VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NH

NHÀ ĐẤT NHA TRANG KHÁNH HÒA

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3 ngủ full nội thất VCN Phước Hải - chốt đơn lẹ làng! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.