Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ view sông đầy đủ nội thất như hình

Ngày đăng: 24/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Căn hộ 68m2 gồm 2PN, 2WC.
- Nội thất đầy đủ.
- Giá: 2.150 tỷ bao hết giấy tờ, bớt lộc.
- Liên hệ đi xem nhà: + 84777749302 (zalo: Mai Anh).

Xem thêm

Liên hệ:

077 774 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
31,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mường Thanh Luxury Nha Trang, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
MA

Mai Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ view sông đầy đủ nội thất như hình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.