Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Hoàng Quân đã có sổ, diện tích 55m2 2PN giá chỉ 1,4 tỷ. Liên hệ 0943200077 Mr Bảo

Ngày đăng: 23/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ TM CC Hoàng Quân 55m
Diện tích 55m2 thông thủy, ban công Bắc, cửa chính Nam, view công viên hồ bơi.
Tầng 9 đẹp, khg thấm nứt.
Để lại nội thất cơ bản như hình.
Sổ sẵn sang tên nhanh.
Giá bán: 1.410 tỷ bao thuế phí.
LH: 0943.200.077 Mr Bảo

Xem thêm

Liên hệ:

094 320 ****

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

2 PN, 2 WC
55 m²
25,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
HQC Nha Trang, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NB

Nguyễn Ngọc Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Hoàng Quân đã có sổ, diện tích 55m2 2PN giá chỉ 1,4 tỷ. Liên hệ 0943200077 Mr Bảo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.