Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2 phòng ngủ tầng thấp MTVT Hòn Chồng - Nha Trang

Ngày đăng: 23/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn số 16 tầng thấp toà OC1B Mường Thanh Viễn Triều.

- 68m2 2PN 2WC full nội thất.
- Vị trí sang đường là biển, khu vực sầm uất, nhộn nhịp.

- Giá 2.280 tỷ bao thuế phí.

Xem thêm

Liên hệ:

089 916 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,28 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
34,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Mường Thanh Viễn Triều, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PS

Phạm Cẩm Sang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2 phòng ngủ tầng thấp MTVT Hòn Chồng - Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.