Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 3PN - 2VS đẹp nhất trong các căn 3PN tầng cao giá còn rẻ hơn giá CĐT

Ngày đăng: 18/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn 3PN - 2VS mã căn 02 toà CCU - 01 Phước Long, Nha Trang.

- Diện tích: 87,25 m2.

- Giá bán: 2 tỷ 550 bao thuế phí (giá rẻ hơn giá CĐT).

- Quý 1/2026 nhận nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

096 125 ****

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

3 PN, 2 WC
87.25 m²
29,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư CCU-01 Phước Long, Đ. Võ Văn Kiệt, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
DP

Duẩn Phan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 3PN - 2VS đẹp nhất trong các căn 3PN tầng cao giá còn rẻ hơn giá CĐT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.