Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 71m2 full nội thất toà OC2A. Tầng 6 căn 08(608). Giá 2,620 tỷ. View xéo biển thoáng mát

Ngày đăng: 17/04/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ: Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang.

Tầng 6 căn số 08(608) view xéo biển, nhìn ra sân thoáng mát, ko giáp toà bên cạnh.
- DT 71m², 2 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách, bếp, ban công.
- Toà nhà Oc2A.

DT 71m² cảm giác rất rộng và thoải mái sử dụng.

- Thiết kế căn hộ rộng rãi, thoáng mát. Ánh sáng tự nhiên gió mát cả ngày.
- Full nội thất đầy đủ: Tủ lạnh, tivi, bàn ghế, giường tủ quần áo,... Quý khách chỉ việc đến ở hoặc cho thuê ngay.

- Cách biển tắm chỉ 1 phút đi bộ. Xung quanh có đầy đủ tiện ích siêu thị, chợ, quán ăn, cafe,...

Giá bán 2 tỷ 620 bao hết thuế phí.

Liên hệ 0931 354823 e Nguyệt xem nhà 24/24.

Xem thêm

Liên hệ:

093 135 ****

Vị trí bản đồ

2,62 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
36,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mường Thanh Viễn Triều, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
N

Nguyetdao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 71m2 full nội thất toà OC2A. Tầng 6 căn 08(608). Giá 2,620 tỷ. View xéo biển thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.