Tin đăng đã hết hạn.

Căn 1pn A09 Scenia Bay Nha Trang bán gấp chỉ 2 tỷ 080tr bớt lộc

Ngày đăng: 04/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5

Bán căn hộ Scenia Bay Nha Trang - view biển, phố và núi Sạn.
- Tổng diện tích: 45m.
Diện tích xây dựng: 45 m.
Diện tích sử dụng: 41 m.
- Ban công: Hướng tây ngắm phố và Núi Sạn.
- Thiết kế: Căn hộ được thiết kế gồm:
Phòng khách, bếp và 1pn riêng biệt.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, hình thức sở hữu lâu dài.
- Giá bán chỉ: 2 tỷ 080tr bao sang tên.

Được hưởng tất cả các tiện ích của toà nhà:
- Phòng đọc sách + phòng chiếu phim (tầng 4).
- Kid's Club (tầng 27).
- Rooftop Garden (tầng 28).
- Hồ bơi vô cực trên cao + Club House (tầng 31).
- Sát bãi tắm Biển đẹp nhất Nha Trang.

Liên hệ chốt nhanh: 0979 085 486 Vân Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

097 908 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,08 tỷ

1 PN, 1 WC
45 m²
46,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Scenia Bay Nha Trang, P. Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NA

Nguyễn Thị Vân Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 1pn A09 Scenia Bay Nha Trang bán gấp chỉ 2 tỷ 080tr bớt lộc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.