Tin đăng đã hết hạn.

Đạt Lê Land 79: Bán căn góc trực biển Mường Thanh Viễn Triều - Sang trọng, hiện đại

Ngày đăng: 25/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Em Đạt chuyên bán hàng: Ngon, bổ, rẻ, bền đẹp.

Đạt tin rằng: Căn này sẽ làm quý khách hài lòng.

Gọi ngay: 0898143368 - Mr Đạt.

Xem giỏ hàng căn hộ tại đây: https://dathousing.com/muong-thanh-vien-trieu/

Diện tích: 65.66 m2.

Bao gồm:
- 2 phòng ngủ view biển đẹp.
- 2 phòng vệ sinh cao cấp. (Có vách kính đứng).
- Phòng khách, bếp, ban công đã lắp lưới an toàn.
- Không gian ăn uống thoáng mát.

- Hướng phòng ngủ: Đông bắc.

Ưu điểm: Căn góc trực biển tầm view đẹp.

Vào ở hoặc kinh doanh ngay.
Vị trí: Đường Phạm Văn Đồng, Nha Trang.
Xung quanh đầy đủ tiện ích: Bãi tắm trước nhà, chợ, trường học, siêu thị, cà phê. Giúp cuộc sống hàng ngày trở nên thuận tiện hơn.
Khu vực cực kỳ sầm uất, tập trung đông khách du lịch.

- Giá bán: 3.9 tỷ, thương lượng cho khách thiện chí.

- Mua ở nghỉ dưỡng hay kinh doanh đều hợp lý.

- Liên hệ: 0898143368 Mr Đạt/ 0946194324: Ms Trang, để đi xem nhà và chốt cọc.

- Xem nhà 24/7.

P/s: Bên em nhận ký gửi căn hộ MTVT và ra hàng cực nhanh.

Em Đạt đang có giỏ hàng hơn 50 căn MTVT từ thượng vàng hạ cám, chỉ từ 1.3x tỷ/ căn.

Xem giỏ hàng MTVT tại đây: https://dathousing.com/muong-thanh-vien-trieu/

Kết nối với Lê Bá Đạt:

Hotline: 0898143368 (Zalo).
Website: Https://dathousing.com/

P/s: Nhận ký gửi bất động sản Nha Trang.

Xin cảm ơn! Nguồn hàng bất động sản Nha Trang - Khánh Hoà: DatHousing.com. Đặc biệt là giỏ hàng 300 căn hộ Mường Thanh Viễn Triều.

Lê Bá Đạt chuyên:
1. Cung cấp thông tin thị trường bất động sản Nha Trang - Cam Lâm - Khánh Hòa.
2. Chuyên đất nền dự án khu đô thị.
3. Chuyên cho thuê căn hộ Nha Trang.
4. Tư vấn hồ sơ, pháp lý đất đai.
5. Nhận ký gửi các dự án đất nền tại khu vực Khánh Hòa.
6. Tư vấn và phân phối các sản phẩm bất động sản thuộc tập đoàn Hưng Thịnh, Danh Khôi,..

Đặc biệt với 6 năm kinh nghiệm, Đạt tự tin giúp khách hàng giao dịch bất động sản an toàn và nhanh chóng với giá cực rẻ.

Xem thêm

Liên hệ:

089 814 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

2 PN, 2 WC
65.66 m²
59,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Mường Thanh Viễn Triều, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa

Lê Bá Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đạt Lê Land 79: Bán căn góc trực biển Mường Thanh Viễn Triều - Sang trọng, hiện đại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.