Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Napoleon castl 1 tp Nha Trang căn viêw bao đẹp hàng víp

Ngày đăng: 09/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ hàng hiếm. Napoleon căn lớn 77 căn giếng trời giá rẻ viêw chính biển
- Pháp lí Sở hữu lâu dài.
- Đang chờ sổ
- Diện tích: 77m2: Gồm 3PN và 2 nhà VS.
- Tiện ích: Gần biển, trường đại học, cách bãi tắm Hòn Chồng 3 phút đi bộ (hơn 200m), chợ, khu mua sắm.
- Giá bán: 2tỷ070triệu (bao thuế phí sang tên, 2% bảo trì).
- Hotline: 0962 780 *** để trực tiếp xem căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 278 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

159,39 tỷ

3 PN, 2 WC
77 m²
2,07 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Napoleon Castle I, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0962780978

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Napoleon castl 1 tp Nha Trang căn viêw bao đẹp hàng víp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.