Tin đăng đã hết hạn.

HÀNG HIẾM sở hữu căn hộ Nha Trang Napoleon 2pn không nội thất tầng cao có hóa đơn công chứng được

Ngày đăng: 09/03/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

ANH CHỊ ĐANG QUAN TÂM SỞ HỮU CHO MÌNH MỘT CĂN HỘ Ở NAPOLEON VỚI PHÁP LÝ CHUẨN CÓ HÓA ĐƠN ĐỎ MUA BÁN CÔNG CHỨNG- GIÁ RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG?
- căn hộ với diện tích: 55.14m2 gồm 2pn 1wc căn thô trống không nội thất
tầng cao view phố+biển thoáng mát
hướng nhà: Đông Nam
Ban công: Tây bắc
pháp lý: hợp đồng mua bán ,có đầy đủ hóa đơn công chứng được
giá bán rẻ nhất thị trường: 1 tỷ 250 triệu( bao thuế phí sang tên,2% bảo trì)
anh chị quan tâm liên hệ em gửi thêm thông tin tham khảo: 0986 537 444

Xem thêm

Liên hệ:

098 653 ****

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

2 PN, 1 WC
55.14 m²
22,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Napoleon Castle I, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LT

Lê Thị Thanh Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HÀNG HIẾM sở hữu căn hộ Nha Trang Napoleon 2pn không nội thất tầng cao có hóa đơn công chứng được - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.