Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 2 phòng ngủ, 2wc, CT3 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, full nội thất đẹp

Ngày đăng: 05/02/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bán căn góc 2 phòng ngủ, 2wc, CT3 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang.
Toà B full nội thất đẹp.
• Diện tích: 73,9m2, có 2 phòng ngủ, 2 toilet. Để lại nội thất.
• Ban công view hồ siêu đẹp.
• Căn hộ có nhiều tiện ích: hồ bơi, phòng tập,…
Gần siêu thị Go, trường học, bệnh viện...
• Pháp lý: sổ hồng sở hữu lâu dài.
• Giá bán: 2,99 tỷ.
Liên hệ xem: 0987239148.
Cảm ơn.
Xem thêm

Liên hệ:

098 723 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi, Thang máy, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Căn góc, Toilet riêng

Vị trí bản đồ

2,99 tỷ

2 PN, 2 WC
73.9 m²
40,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
CL

Cường Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 2 phòng ngủ, 2wc, CT3 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, full nội thất đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.