Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư căn góc 3 phòng ngủ CT2 VCN Phước Hải

Ngày đăng: 25/12/2024

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Bán căn hộ 3PN CT2 phước hải tầng công viên, căn góc siêu thoáng.
- Diện tích 79m2, gồm 3PN, 2 toilet, lô gia riêng, bếp và khách.
- Để lại toàn bộ nội thất, hệ thống bếp cao cấp, gỗ tự nhiên,... Tường được ốp nên rất sạch sẽ.
- Nhìn ra công viên rất chill, yên tĩnh, ở chung cư mà cảm giác như ở nhà phố,..
Giá bán: 2 tỷ 600 (TL nhẹ).
Sổ hồng đã gắn tài sản lên đất.
Liên hệ làm việc chính chủ: 0888553375 gặp em Yến.

Xem thêm

Liên hệ:

088 855 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

3 PN, 2 WC
79 m²
32,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NY

Nguyen Thi Kim Yen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư căn góc 3 phòng ngủ CT2 VCN Phước Hải - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.