Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Mường Thanh Viễn Triều xinh yêu, hàng mới tinh 100%

Ngày đăng: 20/12/2024

6
Trung bình
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Mường Thanh, Viễn Triều xinh yêu, hàng mới tinh 100% toà OC2A

Căn hộ tầng 3 hướng gió mát cả ngày.

Thiết kế:
+ 2 phòng ngủ
+ 2 phòng vệ sinh
+ 1 phòng khách và bếp

Diện tích: 58.8 m2

Giá bán: 1 tỷ 950 triệu (giá bao toàn bộ phí sang tên chuyển nhượng)

Căn hộ full nội thất như hình. Khách mua chỉ xách đồ vào ở. Cách bão tắm 50m thích hợp cho thuê và nghỉ dưỡng
Liên hệ Chi: 0901470002.

Xem thêm

Liên hệ:

090 147 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,95 tỷ

2 PN, 1 WC
58.8 m²
33,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Tầng thứ
3
Địa chỉ
Mường Thanh Viễn Triều, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
CS

Chi Sơri

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Mường Thanh Viễn Triều xinh yêu, hàng mới tinh 100% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.