Căn góc 3PN F5.12A.09 Fours Tower ngay giao lộ Minh Mạng và Nguyễn Phước Lan, giá gốc cđt

Ngày đăng: 22/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích 92,8m2 | Layout rộng thoáng | View đẹp. View sông, khu đô thị Hoà Xuân không chắn view. Căn góc hiếm với không gian sống thoáng mát, nhiều ánh sáng tự nhiên. Thiết kế tối ưu cho gia đình ở thực hoặc đầu tư cho thuê cao cấp. Vị trí đắc địa ngay trục Nguyễn Phước Lan Minh Mạng, kết nối nhanh trung tâm & biển. 3 phương thức thanh toán linh hoạt: Giá vay: 5,739 tỷ. Giá TTĐ: 5,452 tỷ. Giá TTS 95% chỉ còn: 4,579 tỷ. Chiết khấu hấp dẫn lên đến 16%. Hỗ trợ lãi suất 0đ trong 30 tháng. Mua trong tháng này chiết khấu siêu khủng. Inbox ngay: 0935654177 để nhận bảng hàng đẹp & chính sách mới nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

093 565 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Căn góc 3PN F5.12A.09 Fours Tower ngay giao lộ Minh Mạng và Nguyễn Phước Lan, giá gốc cđt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.