Bán căn hộ trực diện biển Đà Nẵng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

View đặc quyền: Trực diện mặt biển, không gian sống nghỉ dưỡng thượng lưu ngay tại nhà. Thông tin chi tiết: Diện tích: 34.74 m² (Thông thủy) - Thiết kế 1PN tối ưu, hiện đại. Pháp lý: Đã sẵn sàng công chứng chuyển nhượng ngay trong ngày. Giá bán: 3.4 Tỷ. Tại sao nên chốt ngay? Tòa D là tòa có tầm nhìn biển đẹp nhất dự án. Tầng 24 đón trọn gió biển, tránh khói bụi và tiếng ồn. Thanh khoản cực tốt, phù hợp cho thuê AirBnb hoặc đầu tư tích sản.

Xem thêm

Liên hệ:

070 817 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

1 PN, 1 WC
34.74 m²
94,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Newtown Diamond Đà Nẵng, Đ. Trường Sa, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
TT

Tôn Nữ Thuỳ Tiên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ trực diện biển Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.