Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ hơn 3 tỷ độc quyền đã sở hữu CH nghỉ dưỡng trung tâm, hỗ trợ lãi suất 0%, quà tặng 110 triệu

Ngày đăng: 11/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Mã căn: S-3006. Diện tích thông thủy: 51,08m2. Loại hình: 1 Phòng ngủ. Hướng: Tây Bắc. View: Tiện ích nội khu. Giá bán: 3,307 tỷ (đã bao gồm VAT). Giá bán theo tiến độ thanh toán 95%: 3,028 tỷ. Tình trạng bàn giao: Thô. Nhà hàng, café view biển. Cảnh quan nội khu phủ xanh không gian sống trong lành. Chính sách ưu đãi hấp dẫn. Chiết khấu lên đến 12%. Hỗ trợ lãi suất 0% trong 24 tháng. Tặng quà giá trị lên đến 110 triệu đồng. Miễn phí quản lý 12 tháng. Cơ hội sở hữu hấp dẫn. Với mức giá chỉ 3 tỷ đồng, căn hộ 1 phòng ngủ tại Newtown Diamond là lựa chọn hoàn hảo cho: Nhà đầu tư tìm kiếm sản phẩm sinh lời bền vững. Khách hàng muốn sở hữu căn hộ nghỉ dưỡng ven biển. Gia đình trẻ ưa chuộng phong cách sống hiện đại, tiện nghi. Liên Hệ Đơn Vị Phân Phối Chiến Lược: Công Ty CP BĐS Hàng Hiệu Hoàng Phương. Địa Chỉ: 383 Trần Hưng Đạo P. An Hải TP. Đà Nẵng. Ms. Nguyên (QLDA). Hotline: 0906076088 Chuyên quỹ căn view đẹp, giá tốt trực tiếp từ chủ đầu tư. Hỗ trợ chọn căn đẹp nhất phù hợp nhu cầu & tài chính của quý khách hàng - đối tác! Đại lý phân phối F1 Hoàng Phương Real Estate. Nhận bảng giá chi tiết & chính sách chiết khấu mới nhất hôm nay! Inbox ngay để được tư vấn 1: 1 và chọn vị trí căn đẹp nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

090 607 ****

Vị trí bản đồ

3,31 tỷ

1 PN
51.08 m²
64,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Newtown Diamond Đà Nẵng, Đ. Trường Sa, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LN

Lương Thể Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ hơn 3 tỷ độc quyền đã sở hữu CH nghỉ dưỡng trung tâm, hỗ trợ lãi suất 0%, quà tặng 110 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.