Tin đăng đã hết hạn.

Gia chủ cần tiền cần bán gấp căn 2PN giá hơn 60 tr/m2, sở hữu lâu dài, nội thất cơ bản, view biển

Ngày đăng: 29/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Newtown Diamond Đà Nẵng mang đến cho cư dân một không gian sống lý tưởng với vị trí đắc địa và tiện nghi đầy đủ. + Diện tích 80m², thiết kế 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm. + Giá bán 5,024 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu của nhiều gia đình trẻ. Căn hộ có phong thủy tốt, mang lại tài lộc và may mắn cho gia chủ. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như cách trường cao đẳng quốc tế Pegasus và trường mầm non Thế giới toàn cầu chỉ trong vòng 2000m, thuận tiện cho việc học tập và sinh hoạt.

Xem thêm

Liên hệ:

090 111 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,02 tỷ

2 PN, 2 WC
80 m²
62,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Newtown Diamond Đà Nẵng, Đ. Trường Sa, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
ET

Em Thảo

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia chủ cần tiền cần bán gấp căn 2PN giá hơn 60 tr/m2, sở hữu lâu dài, nội thất cơ bản, view biển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.