Đặt chỗ ngay hôm nay Đừng để lỡ giai đoạn vàng! Embassy Tower Regal Complex hiện đang ở giai đoạn 1, mức giá tốt nhất cùng hàng loạt ưu đãi hấp dẫn: hỗ trợ vay 0% lãi suất trong 24 tháng, chính sách thanh toán linh hoạt và cơ hội chọn những căn đẹp nhất, view chuẩn nhất. Đây chính là thời điểm vàng để xuống tiền, bởi khi sang giai đoạn 2, giá chắc chắn sẽ tăng và ưu đãi sẽ giảm. So sánh giá thị trường + Căn hộ trung tâm quận Hải Châu, view sông Hàn, hiện đang giao dịch từ90120 triệu/m². + Một số dự án gần biển Mỹ Khê đã chạm mức8095 triệu/m², nhưng diện tích nhỏ và ít ưu đãi thanh toán. + Trong khi đó,Embassy Tower Regal Complextại Nam Đà Nẵng, ngay trục quy hoạch mới, giáchỉ khoảng 67 triệu/m²giai đoạn 1, lại được hưởngưu đãi vay 0% trong 2 nămthanh toán linh hoạt. Hạng phòng & diện tích + 1PN 56m² Giá ước tính khoảng3,75 tỷ. + 2PN 83m² Giá ước tính khoảng5,56 tỷ. + 3PN 98m² Giá ước tính khoảng6,57 tỷ. Với các tiềm năng tăng giá: - Trong 5 năm tới, Nam Đà Nẵng sẽ là trung tâm hành chính thương mại mới, được thành phố tập trung hạ tầng: - Tuyến Võ Chí Công kéo dài: kết nối sân bay quốc tế Hội An chỉ 20 phút. - Tuyến sông Cổ Cò: mở giao thông đường thủy, kích thích du lịch & thương mại ven sông. - Bến du thuyền + trung tâm thương mại đang trong quy hoạch hút khách quốc tế. - Căn hộ 1 phòng ngủ Embassy Tower 56m² chính là điểm sáng: - Giá chỉ khoảng 3,5-4 tỷ/căn 1 phòng ngủ 55m2, ~5,56 tỷ Cho căn 2 phòng ngủ 83m² , ~6,57 tỷ Cho căn 2 phòng ngủ 98m² - Hỗ trợ vay lãi 0% trong 2 năm, thanh toán nhiều đợt. - Full nội thất liền tường cao cấp chuẩn quốc tế. - An ninh tuyệt đối, phòng cách âm 6. - View sông Cổ Cò biển Non Nước, sáng chạy bộ chỉ 5 phút ra biển. ------------ Đây là 1 khoản đầu tư siêu lợi nhuận: - Nam Đà Nẵng chuẩn bị có FPT City, sân golf, trường quốc tế, bến du thuyền. - Giá căn hộ hiện mới 67tr/m², vẫn còn dư địa rất lớn so với trung tâm. - Khả năng cho thuê lên đến 60 triệu/tháng nhờ dòng khách quốc tế. - Căn hộ 1-2-3 phòng ngủ dành cho gia đình trẻ, gia đình nhiều thế hệ hoặc đầu tư cho thuê chuyên gia: - Chính sách vay 0% trong 2 năm. - Full nội thất liền tường cao cấp thiết bị từ top thương hiệu thế giới. - Thiết kế độc đáo: WC bố trí ẩn sâu phong thủy & tiện nghi. - View toàn cảnh sông Cổ Cò & biển Non Nước. - Không gian riêng tư, an ninh tuyệt đối. Đầu tư siêu lợi nhuận: - Nam Đà Nẵng chuẩn bị có FPT City, sân golf, trường quốc tế, bến du thuyền. - Giá căn hộ hiện mới 67tr/m², vẫn còn dư địa rất lớn so với trung tâm. - Khả năng cho thuê lên đến 60 triệu/tháng nhờ dòng khách quốc tế. Đừng bỏ lỡ suất căn hộ giới hạn, liên hệ ngay An Địa Ốc 0869261549 để nhận bảng giá và vị trí căn đẹp nhất.
Xem thêm