Tin đăng đã hết hạn.

HOT Căn hộ 2PN dt 79m2 NewTown Diamond giá chỉ 60tr/m2 - Chiết khấu 12% - Hỗ trợ lãi suất 0%

Ngày đăng: 23/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Chủ đầu tư: Công ty TNHH phát triển Newtown Diện tích khu đất: 1,47 ha Xây dựng: 8.834 m², mật độ 60% Quy mô: 03 tòa tháp cao 36 tầng & 03 tầng hầm liên thông 47.000 m² Cơ cấu sản phẩm: Căn hộ 1PN 2PN 3PN Duplex Pháp lý: Sở hữu lâu dài Bàn giao: Dự kiến Quý I/2026 Tiện ích: 06 tầng TTTM 51.105 m² (lớn nhất Đà Nẵng) GIÁ: 81tr/m2 Giá trị khác biệt: Căn hộ mặt biển sở hữu lâu dài duy nhất tại Đà Nẵng kề sân golf 36 hố, được vinh danh: Vietnams Best Course 2024 World Golf Awards Top 10 Asia Pacific Golf Courses Top 100 Worlds Best Golf Courses Golf Digest Newtown Diamond Biểu tượng sống sang bên sân golf quốc tế. - Liên hệ QLDA Miss. Quế Minh 0766680495 để được hỗ trợ tư vấn và có chiết khấu tốt nhất

Xem thêm

Liên hệ:

076 668 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

6,41 tỷ

2 PN, 2 WC
79.1 m²
81,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Newtown Diamond Đà Nẵng, Đ. Trường Sa, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng

Quế Minh Nhà Đất

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HOT Căn hộ 2PN dt 79m2 NewTown Diamond giá chỉ 60tr/m2 - Chiết khấu 12% - Hỗ trợ lãi suất 0% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.