Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp Newtown Diamond Đà Nẵng

Ngày đăng: 16/09/2025

9.8
Xuất sắc
Căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp Newtown Diamond Đà Nẵng
Căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp Newtown Diamond Đà Nẵng
Căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp Newtown Diamond Đà Nẵng
Căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp Newtown Diamond Đà Nẵng
Căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp Newtown Diamond Đà Nẵng
Hình ảnh 1/5
Căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp Newtown Diamond Đà Nẵng
Căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp Newtown Diamond Đà Nẵng
Căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp Newtown Diamond Đà Nẵng
Căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp Newtown Diamond Đà Nẵng
Căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp Newtown Diamond Đà Nẵng
Mô tả tin đăng

 Newtown Diamond – Tòa Sapphire

 Siêu phẩm căn hộ biển sở hữu lâu dài tại Đà Nẵng

 Giá chỉ từ 60 triệu/m² – cơ hội hiếm có để sở hữu tài sản nghỉ dưỡng hàng hiệu.

Trải nghiệm chuẩn sống “resort everyday” giữa thiên nhiên 4 mùa chan hòa: biển xanh, cát trắng, nắng vàng và sân golf xanh mướt của quần thể BRG Golf đẳng cấp quốc tế.

 Căn hộ view biển trực diện – khung cảnh chỉ dành cho số ít

 Vị trí kim cương: 2 mặt tiền Trường Sa – An Nông, kết nối trọn vẹn thiên nhiên & đô thị

 Không gian nghỉ dưỡng chuẩn quốc tế – nơi mỗi ngày là một kỳ nghỉ

 Đặc quyền tiện ích thượng lưu:

• Hồ bơi vô cực & rooftop panorama

• Spa, yoga, thiền – khơi nguồn năng lượng tinh khiết

• Trung tâm thương mại 6 tầng – biểu tượng mua sắm & giải trí lớn nhất khu vực

• Cộng đồng tinh hoa, riêng tư & đẳng cấp

 Chính thức mở booking Tòa Sapphire

• Booking chỉ 50 triệu/căn – giữ chỗ vị trí đẹp nhất

• Số lượng hữu hạn, ưu tiên khách hàng đặt sớm

• Quyền lựa chọn căn hộ trước khi mở bán chính thức

 Không chỉ là nơi ở – đây là tài sản sưu tập, biểu tượng cho phong cách sống & giá trị truyền đời.

 Liên hệ 0898.247.174 (Mr.Bảo) ngay hôm nay để giữ chỗ Tòa Sapphire – cơ hội chỉ dành cho những chủ nhân xứng tầm!

Xem thêm

Liên hệ:

089 824 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 10m
Số ban công 1
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi, Sân vườn, Thang máy, Wifi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Đang có lợi nhuận cao, Ô tô đỗ gần, Đắc địa - Ngã 3-4-5-6, Xây mới, Xây chắc chắn để ở

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

1 PN, 1 WC
51 m²
60,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
36
Tầng thứ
10
Hướng
Đông Bắc, Tây Nam
Địa chỉ
Newtown Diamond Đà Nẵng, Đ. An Nông, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp Newtown Diamond Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.