Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp tại Regal Complex Đà Nẵng, 4,19 tỷ, 55m2 - Chính sách booking 2025

Ngày đăng: 09/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Regal Complex Đà Nẵng, tọa lạc ở Đào Duy Tùng, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Căn hộ với diện tích 55m2, 2 phòng ngủ, 1 toilet, hướng cửa chính Đông và ban công Tây, nội thất cơ bản, phù hợp cho gia đình hoặc nhà đầu tư. + Giá bán: 4,19 tỷ VND. + Diện tích: 55m2. + Số phòng ngủ: 2PN. + Số toilet: 1WC. + Hướng cửa chính: Đông. + Hướng ban công: Tây. Ưu điểm: Căn hộ có phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ, tạo điều kiện thuận lợi cho việc sinh sống và đầu tư. Khu vực xung quanh rất thuận tiện với nhiều tiện ích gần kề như trường đại học mỹ tại việt nam (AUV), trường quốc tế hoa kỳ (APU American International School) và trường cao đẳng quốc tế Pegasus. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ Phone/zalo 0338479309 - VINH (Regal Group)

Xem thêm

Liên hệ:

033 847 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,19 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
76,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Regal One Complex (One River Complex), Đ. Đào Duy Tùng, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LV

Lê Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp tại Regal Complex Đà Nẵng, 4,19 tỷ, 55m2 - Chính sách booking 2025 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.