Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất căn View Biển tầng cao tại FPT Plaza3 Đà Nẵng! Căn 2pn 2wc dt 67,7m

Ngày đăng: 30/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán Căn hộ FPT Plaza3 Đà Nẵng, Căn 2pn 2wc diện tích thông thuỷ 67,7m Ban công Đông Nam, tầng 25 view sông view biển ko bao giờ bị chắn tấm nhìn! Chỉ duy nhất 1 căn view biển bán ra trên thị trường! Layout căn hộ bố tri đẹp, hiện đại với 2pn đều có cửa sổ lớn đón sáng Dự kiến đầu năm 2026 nhận bàn giao, nội thất liền tường chất lượng tốt, tặng full điều hoà và khoá điện tử, tặng thêm 1 năm phí quản lý, hồ bơi trong nhà miễn phí Sổ đỏ lâu dài Anh chị Liên hệ Kim nhận thông tin chi tiết. Xin cảm ơn đã đọc tin

Xem thêm

Liên hệ:

093 561 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

2 PN, 2 WC
67.7 m²
47,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
FPT Plaza 3, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LK

Lê Thị Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất căn View Biển tầng cao tại FPT Plaza3 Đà Nẵng! Căn 2pn 2wc dt 67,7m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.